×
UF-SM-1G-S
อุปกรณ์ SFP โมดูล ความเร็วสูงสุด 1,250 Mbps (1.25G) แบบ BiDi, Blue 1310 nm, Yellow 1550 nm (TX Wavelength), Blue 1550 nm, Yellow 1310 nm (RX Wavelength), หัวต่อแบบ Single LC, สายไฟเบอร์ออพติคแบบซิงเกิ้ลโหมด (Single-Mode Fiber) สำหรับเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ
รหัสสินค้า: UF-SM-1G-S
จำนวนสินค้าที่มี : 29
ราคา:
1,190.00 ฿
(ราคายังไม่รวม VAT) ของ_UF-SM-1G-S
ราคารวม VAT แล้ว : 1,273.3 ฿   *ราคาพิเศษคลิก!!
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
[$HeaderRelatedProducts]
950.00 ฿
11,190.00 ฿
1,999.00 ฿
2,950.00 ฿
สินค้าหมดสต็อก
ร้านค้าออนไลน์ และ ขายของออนไลน์ โดย © 2006-2021 Vevo Systems Co., Ltd.