×
KAP-GSFP-SM-10B (LC/DDM)
1.25 Gdps SFP , SC or LC Connector , HP , 3COM Exclusive or Cisco 1550nm/1310nm 10KM , simplex , with DDM **LT**
รหัสสินค้า: KAP-GSFP-SM-10B (LC/DDM)
จำนวนสินค้าที่มี : 0
ราคา:
1,000.00 ฿
จำนวน
สินค้าหมดสต๊อก
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
ร้านค้าออนไลน์ และ ขายของออนไลน์ โดย © 2006-2023 Vevo Systems Co., Ltd.