SFP Transceiver

เรียงตาม :
  • หมวดหมู่สินค้า : singlemode Simplex
    1.25Gbps SFP, SC Connector, HP, 3COM Exclusive or Cisco 1550nm/1310nm 20KM, Simplex, with DDM รับประกันตลอดอายุการใช้งาน
    จาก 1,500.00 บาท
    ราคา 1,500.00 บาท

    07 พฤศจิกายน 2017

    341

  • หมวดหมู่สินค้า : singlemode Simplex
    1.25Gbps SFP, SC Connector, HP, 3COM Exclusive or Cisco 1310nm/1550nm 20KM, Simplex, with DDM รับประกันตลอดอายุการใช้งาน
    จาก 1,500.00 บาท
    ราคา 1,500.00 บาท

    07 พฤศจิกายน 2017

    344

  • หมวดหมู่สินค้า : singlemode Simplex
    1.25Gbps SFP, SC Connector, HP, 3COM Exclusive or Cisco 1310nm/1550nm 3KM, Simplex, with DDM **รับประกันตลอดอายุการใช้งาน**
    จาก 1,000.00 บาท
    ราคา 1,000.00 บาท

    19 กุมภาพันธ์ 2018

    431

  • หมวดหมู่สินค้า : singlemode Simplex
    1.25Gbps SFP, SC Connector, HP, 3COM Exclusive or Cisco 1310nm/1550nm 3KM, Simplex, with DDM **รับประกันตลอดอายุการใช้งาน**
    จาก 1,000.00 บาท
    ราคา 1,000.00 บาท

    19 กุมภาพันธ์ 2018

    201

  • หมวดหมู่สินค้า : Multimode Duplex
    1.25 Gbps SFP , LC connector , HP , 3 COM Exclusive or Cisco 850nm 500M , Duplex , with DDM
    จาก 850.00 บาท
    ราคา 850.00 บาท

    21 มีนาคม 2018

    295

  • หมวดหมู่สินค้า : Singlemode Duplex
    1.25 Gbps SFP , LC Connector , HP , 3COM Exclusive or Cisco 1310 nm 3KM , Duplex , with DDM
    จาก 800.00 บาท
    ราคา 800.00 บาท

    29 มีนาคม 2018

    283

  • หมวดหมู่สินค้า : Singlemode Duplex
    1.25 Gbps SFP , LC Connector , HP , 3 COM Exclive or Cisco 1310nm 10KM , Duplex , with DDM
    จาก 900.00 บาท
    ราคา 900.00 บาท

    29 มีนาคม 2018

    194

  • หมวดหมู่สินค้า : Singlemode Duplex
    1.25 Gbps SFP , LC Connector , HP , 3 COM Exclusive or Cisco 1310nm 20 KM , Duplex , with DDM
    จาก 1,000.00 บาท
    ราคา 1,000.00 บาท

    29 มีนาคม 2018

    204

  • หมวดหมู่สินค้า : Singlemode Duplex
    1.25 Gbps SFP , LC Connector , HP , 3 COM Exclusive or Cisco 1310nm 40KM , Duplex , with DDM
    จาก 1,200.00 บาท
    ราคา 1,200.00 บาท

    29 มีนาคม 2018

    166

  • หมวดหมู่สินค้า : Singlemode Duplex
    1.25 Gbps SFP , LC Connector , HP , COM Exclusive or Cisco 1310nm 80KM , Duplex , with DDM
    จาก 3,000.00 บาท
    ราคา 3,000.00 บาท

    29 มีนาคม 2018

    165

  • หมวดหมู่สินค้า : Singlemode Duplex
    1.25 Gbps SFP , LC Connector , HP , 3COM Exclusive or Cisco 1310 nm 120KM , Duplex , with DDM
    จาก 4,500.00 บาท
    ราคา 4,500.00 บาท

    29 มีนาคม 2018

    179

  • หมวดหมู่สินค้า : singlemode Simplex
    1.25 Gbps SFP , SC or LC Connector , HP, 3 COM Exclusive or Cisco 1310nm/1550nm 3 KM , Simplex , with DDM
    จาก 1,000.00 บาท
    ราคา 1,000.00 บาท

    07 พฤศจิกายน 2017

    339